Hédé-Bazouges vs Paris

Hédé-Bazouges

France · 2K
vs

Paris

France · 2.1M

Mabilisang Impormasyon

Hédé-Bazouges vs Paris — Mabilisang Impormasyon
Indikator Hédé-Bazouges Paris
Populasyon 2K2.1M
Bansa FranceFrance
Sona ng Oras Europe/ParisEurope/Paris
Mga Coordinate 48.30°, -1.80°48.85°, 2.35°

Paghahambing ng Klima

Buwan Temp ng Hédé-Bazouges Temp ng Paris Hédé-Bazouges Ulan Paris Ulan Kondisyon
Ene 9°C / 3°C 4h araw · 86% halumigmig · UV 1 7°C / 2°C 4h araw · 87% halumigmig · UV 1 12 araw 74 mm 12 araw 70 mm Hédé-Bazouges: Mahina Paris: Mahina
Peb 10°C / 4°C 6h araw · 82% halumigmig · UV 2 10°C / 3°C 5h araw · 81% halumigmig · UV 2 11 araw 52 mm 11 araw 52 mm Hédé-Bazouges: Mahina Paris: Mahina
Mar 12°C / 5°C 8h araw · 79% halumigmig · UV 4 12°C / 4°C 7h araw · 77% halumigmig · UV 4 13 araw 61 mm 14 araw 69 mm Hédé-Bazouges: Katamtaman Paris: Mahina
Abr 15°C / 7°C 10h araw · 74% halumigmig · UV 5 16°C / 6°C 10h araw · 72% halumigmig · UV 5 10 araw 58 mm 9 araw 51 mm Hédé-Bazouges: Katamtaman Paris: Katamtaman
May 19°C / 10°C 11h araw · 74% halumigmig · UV 6 19°C / 10°C 11h araw · 72% halumigmig · UV 6 11 araw 61 mm 12 araw 72 mm Hédé-Bazouges: Mabuti Paris: Mabuti
Hun 22°C / 13°C 12h araw · 74% halumigmig · UV 7 23°C / 14°C 11h araw · 70% halumigmig · UV 7 10 araw 77 mm 12 araw 71 mm Hédé-Bazouges: Napakaganda Paris: Napakaganda
Hul 23°C / 15°C 12h araw · 72% halumigmig · UV 6 25°C / 16°C 11h araw · 65% halumigmig · UV 6 8 araw 51 mm 8 araw 51 mm Hédé-Bazouges: Napakaganda Paris: Napakaganda
Ago 24°C / 15°C 11h araw · 74% halumigmig · UV 6 25°C / 16°C 11h araw · 67% halumigmig · UV 6 8 araw 43 mm 8 araw 50 mm Hédé-Bazouges: Napakaganda Paris: Napakaganda
Set 21°C / 13°C 9h araw · 77% halumigmig · UV 4 22°C / 13°C 9h araw · 72% halumigmig · UV 4 11 araw 57 mm 9 araw 55 mm Hédé-Bazouges: Napakaganda Paris: Napakaganda
Okt 17°C / 10°C 7h araw · 82% halumigmig · UV 3 17°C / 10°C 6h araw · 81% halumigmig · UV 3 12 araw 78 mm 12 araw 79 mm Hédé-Bazouges: Mabuti Paris: Mabuti
Nob 12°C / 7°C 5h araw · 85% halumigmig · UV 2 11°C / 6°C 4h araw · 86% halumigmig · UV 2 13 araw 72 mm 11 araw 61 mm Hédé-Bazouges: Katamtaman Paris: Mahina
Dis 10°C / 5°C 4h araw · 88% halumigmig · UV 1 9°C / 4°C 3h araw · 89% halumigmig · UV 1 13 araw 73 mm 12 araw 74 mm Hédé-Bazouges: Mahina Paris: Mahina

Paghahambing ng Climate Score

Hédé-Bazouges

Pinakamagandang buwan: Hunyo, Hulyo, Agosto, Setyembre

6.1/10
vs

Paris

Pinakamagandang buwan: Hunyo, Hulyo, Agosto, Setyembre

6.0/10
  • Enero
    2.6/10
    2.1/10
    Mas mabuti: Hédé-Bazouges
  • Pebrero
    3.7/10
    3.7/10
    Mas mabuti: Tabla
  • Marso
    4.8/10
    4.2/10
    Mas mabuti: Hédé-Bazouges
  • Abril
    6.4/10
    6.4/10
    Mas mabuti: Tabla
  • Mayo
    7/10
    7/10
    Mas mabuti: Tabla
  • Hunyo
    8.2/10
    8.6/10
    Mas mabuti: Paris
  • Hulyo
    8.9/10
    8.9/10
    Mas mabuti: Tabla
  • Agosto
    9/10
    9/10
    Mas mabuti: Tabla
  • Setyembre
    7.9/10
    8/10
    Mas mabuti: Paris
  • Oktubre
    6.6/10
    6.6/10
    Mas mabuti: Tabla
  • Nobyembre
    4.9/10
    4.4/10
    Mas mabuti: Hédé-Bazouges
  • Disyembre
    3.4/10
    2.6/10
    Mas mabuti: Hédé-Bazouges
Buwan Hédé-Bazouges Paris Mas mabuti
Enero 2.6/10 2.1/10 Hédé-Bazouges
Pebrero 3.7/10 3.7/10 Tabla
Marso 4.8/10 4.2/10 Hédé-Bazouges
Abril 6.4/10 6.4/10 Tabla
Mayo 7/10 7/10 Tabla
Hunyo 8.2/10 8.6/10 Paris
Hulyo 8.9/10 8.9/10 Tabla
Agosto 9/10 9/10 Tabla
Setyembre 7.9/10 8/10 Paris
Oktubre 6.6/10 6.6/10 Tabla
Nobyembre 4.9/10 4.4/10 Hédé-Bazouges
Disyembre 3.4/10 2.6/10 Hédé-Bazouges